35 สัปดาห์ ลงเยอะแล้ว กำหนด21สิงหาคม

แม่ๆลงกันหรือยังงง

35 สัปดาห์ ลงเยอะแล้ว  กำหนด21สิงหาคม
53 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

36+5 วีค 11สิงหา เริ่มลงแล้วเวลาเดินมีเจ็บจี๊ดท้องแข็งบ้างรวมถึงปวดท้องอายุยังน้อยอยู่ด้วยแอบกลัวค่ะ🤣🤣

4y ago

สู้ๆจร้า

34+5ไม่ได้ลงเยอะแบบนี้ค่ะ แต่ชอบปวดที่หน้าท้องและใต้นมข้างซ้ายมากค่ะและฉี่บ่อยมากๆเลยค่ะนับคลอด26สิงหา

4y ago

บ้านนี้มีบ้าง ปวดจิมร้าวถึงขาหนีบ แต่เป็นแค่2-3 วันก็หายจร้า

36+3ท้องลงต่ำแล้วเป็นจี๊ดๆตรงช่องคลอด เหมือนมีไรมาแหย่ แม่ๆบ้านอื่นเป็นมั้ยค่ะ เวลาเดินจะชอบเป็นค่ะ

4y ago

บ้านนี้ชอบเป็นตอนลูกดิ้น บ้างที่ เหมื่อนมีอะไรดิ้นตรง จิมิ เลยจร้า

35 w เจ็บท้องน้อยเหมือนจะเป็นเมนคะ นั่งพักสักพักหาย แล้วก็มาปวดใหม่ตอนยืนคะ

4y ago

บ้านนี้ยังไม่มีอาการ เลย😆

กำหนด 22​สค​ค่ะ น้องไม่กลับหัว หมอนัดผ่า 11 สค ค่ะ แอบเครียด​นิดๆค่ะ

4y ago

บ้านนี้ซาวด์ นัด24 นี้ ซาวด์ตอน33 น้องก็ไม่กลับจร้า กังวลเหมื่อนกัน

VIP Member

คลอดแล้วนะค่ะ 39+5 คลอดเมื่อ19 สิงหาคม 63 ผู้ชาย หนัก3800กรัม

Post reply image
3y ago

คลอดเองจร้า ท้อง3 คุณหมอช่วยคีบหัวออกจร้า แม่เบ่งไม่ออก

35W 2วัน ลงเยอะแล้วเหมือนกันค่ะ หายใจไม่สะดวก อึดอัดมาก

Post reply image

กำหนดคลอด 21ส.ค.เหมือนกันค่ะ แต่หมอนัดผ่าคลอด วันที่ 6ส.ค.

4y ago

ดีจังค่ะ บ้านนีียังไม่มีอาการ เจ็บเตือนเลย

ยังไม่ลงเลยค่ะ ตอนนี้ยังทำงานได้สบายอยู่เลย😂😂😂 38 w

เริ่มลงต่ำละคะ กำหนด 14 สิงหาคม แต่หมอนัดผ่า 1 สิงหาคมคะ