ในแต่ละวันแม่ๆประสบการณ์ที่เลี้ยงน้องช่วง 1-3 เดือน ลูกร้องไห้เพราะอะไรมากทีสุด

1.หิวนม 2.เปียกชื้น 3.แน่นท้อง 4.เบื่อสภาพแวดล้อม 5.เบ่งถ่าย 6.อยากให้อุ้ม 7.ไม่สบาย เป็นไข้

57 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-150189)

1กับ7ค่ะ พอเข้าเดือนที่4มางอแงสุดๆหาสาเหตุไม่เจอเลยว่าร้องเพราะอะไร

1,2,6 เเละก็มีส่วนอื่นๆอีกที่เกินจะคาดเดาได้ค่ะเเม่รับมือกันเป็นวันๆไปค่ะ

ลูก1เดือนครึ่งทานนมชงสะอึกหลังทานนมทำอย่างไรหายค่ะ

5y ago

ลองทำดูค่ะ แต่บ้านนี้จับเข้าเต้าแปบเดียวหาย^^

VIP Member

อยากให้เเม่อุ้มตลอดค่ะติดเเม่มากใครอุ้มก็ร้องค่ะ

ของผมหิวนมครับ พอได้กินนมก้อหลับปุ๋ยเลยครับ

1.หิวนม 2.เปียกชื้น 6.อยากให้อุ้ม 3.ข้อจ้าเจอบ่อยมาก

อ่านเพิ่มเติม

หิวนม แน่นท้อง เบื่อสภาพแวดล้อม อยากให้อุ่มค่ะ

เราคงเปนข้อ3ค่ะ เพราะเล็กๆเค้ามีปัญหาท้องอืด

ท้องอืดค้ะ กับหิวนม แต่หิวนมจะร้องมากกว่า