26 ตอบกลับ

หมอนัดอีก 2 วีค เพื่อตรวจซ้ำ หมอไม่ได้บอกว่าตายนะคะ ถ้าตาย หมอต้องแจ้งคุณแม่แล้วคะ

คุณแม่กินอาหารบำรุงไปก่อนทำใจให้สบายน้องอาจจะยังเล็กตรวจหาหัวใจยังไม่เจอ

ยังค่า​ หมอนัดอีกรอบเพื่อเชคว่าอาจจะกำลังตั้งครรภ์อ่อนเกินไป

บ้านนี้เจอตอน9วีคค่ะ​ อย่าเพิ่งคิดมากนะคะ สู้ๆ

น้องอาจตัวเล็กมาก ถ้าหมอไม่ได้บอกอะไร คุณแม่รอไปก่อนนะคะ

น้อยอาจยังเล็กอยู่นะ​ อี2อาทิดลองซาวใหม่ดูนะค่ะคุณแม่​

ของ​หนู​7สัปดาห์​มีเสียงหัวใจน้องเต้นแล้วนะค่ะ

รอดูก่อนนะค่ะบางคนก้อเริ่มเจอช่วง8วีคค่ะ

VIP Member

รออีกสัก 2 อาทิตย์ไปอัลตราซาวด์ใหม่ค่ะ

ไม่พบการเต้นของหัวใจนัดอีก2 wk ดูอีกที

7วีค หัวใจยังรงเหมือนเม็ดถั่วเขียว