92 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะแม่​ HIVไม่น่ากลัวเท่าเมื่อก่อน​แล้ว มียาต้านน้องจะแข็งแรงค่ะ❤️

เชื่อหมอค่ะ ปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดน้องจะได้ปลอดภัยค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดี สู้ๆนะคะ

สู้ๆค่ะ. ปฏิบัติตามที่หมอแนะนำอย่าวเคร่งคัดนะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ อย่าเพิ่งคิดมากนะคะ คุณหมอเก่ง

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่ ปรึกษาหมอค่ะ หมอจะมีวิธีการแก้ไข

ปรึกษาหมอดีๆนะคะ สู้ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ ขอคำแนะนำจากหมอดีที่สุดค่ะ

สู้ๆนะคะ...ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้อง

ทำตามที่หมอสั่ง ทานยาให้สม่ำเสมอค่ะ