985 ตอบกลับ

แตกคะแตกตั้งแต่ท้องแรกแล้วทำยังก็ไม่หายคะเลยปล่อยเลย

บ้านนี้ 28W แตกแค่สะโพกจ้า รู้ว่าท้องหาครีมมาทาไว้เลยค่ะ

บ้านนี้ 32วีค2วัน ไม่คันและก็ไม่แตก รอลุ้นจนกว่าจะคลอดคะ

บ้านนี้ไม่แตกไม่ดำเลยค่ะ กลัวจะแตกช่วงใกล้คลอดมากก

จะแตกหนักมากตอน 8-9เดือนค่ะ

บ้านนี้8เดือนแล้ว ม่ด้ทาอะไรเลย ม่รุ้หลังคลอดจะลายรึป่าว

ค่ะ😊😊😊แต่ก้แอบมีเกาตอนกลางคืนน😂😅

บ้านนี้แตกค่ะ แต่แตกใต้ท้องถึงสะดือ ก้นขาแตกหมดเลยค่ะ

บ้านนี้แตกจนไม่มีที่จะแตกแล้วจ้า ครีมก็เอาไม่อยู่

ลายแตกที่แลกมากับคนแปลกหน้า หน้าภูมิใจออกนะค่ะ😍😍

เข้า8เดือนแล้วไม่มีแตกเลยค่ะแตกแต่ช่วงขาหนีบนิดเดียว

VIP Member

บำรุงขนาดไหน ก็แตกอยู่ดี เพราะเป็นคนผิวแห้งอยู่แล้ว

ลูกสาวค่ะ