130 ตอบกลับ

VIP Member

ซื้อครบจนล้นแล้วจ้า ซื้อตั้งแต่ 5w อย่างเห่อเลย

เริ่มซื้อตอนหกเดือนค่ะ ถ้าจวนตัวมันลำบากค่ะ.

บ้านนี้ก็เริ่มซื้อตอน7เดือนกว่าคะทะยอยๆซื้อ

ซื้อไว้เลยจ้า บ้านนี้7 เดือนเตรียมซักแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่4เดือนยันใกบ้คลอดคะ

VIP Member

บ้านนี้ก้ซื้อตอนเจ้ดเดือนกว่า แปดเดือนคะ

ซื้อเลยค่ะแม่ไม่ต้องไปสนใจลูกเราเงินเรา

เตรียมเลยค่ะ ของที่สำคัญ เผื่อฉุกเฉินค่ะ

นี่ก็ 8 เดือนกว่า เตรียมของพร้อมหมดแล้ว

เริ่มซื้อตั้งแต่รู้เพศแล้วคะ สบายใจ😍