92 Các câu trả lời

Chắc tại e còn trẻ con nên khi nghe chị kể v e thấy rất bóc đồng Ai mà nói vs e mấy câu đó e vả cho vào mặt, k cần biết lạ quen gì. Nghĩ s con mình rức ruột đẻ ra mà nói như v Mẹ e cũng làm 1 lúc 3 đứa con gái nè Chị biết trong bàn nhậu mà ngta nói “thà mình đâm ngta chứ đừng để ngta đâm mình” trong khi ba e ngồi ngay đó. Là chú bác không mà e quậy tới bên vì câu nói đó Xong vì câu nói đó mà e ám ảnh cả 1 đời, tổn thương cả 1 đời Em kể ra vì hy vọng sẽ k ai bị như mình Chị phải cố gắng lên, mạnh mẽ lên để bảo vệ con mình, bất cứ ai cũng k được tổn thương con mình

Mình mong 7 năm mới có này... Thực ra thì lúc đầu mình chưa sẵn sang và dự định 31 tuổi rồi mới sinh. Nên ko có thai mình cũng ko lo lắng. Nhưng lúc 31t vẫn ko có đi khám thì bảo bị đa nang buồng trứng và nhiều thứ khác uống thuốc ko được, may gần nhà có 1 gd gia truyền chữa hiếm muộn nên mình đễn bắt mạch lấy lá uống 2 tháng là có luôn. Giờ mình được 14 tuần rồi. Bạn kệ ai nói gì kệ họ, mình sống cho mình cho con là ổn rồi. Thấy mệt mỏi quá về mẹ 1 thời gian....

Cảm ơn m nhé!

TapFluencer

Haizz lại chuyện giới tính. M đừng để tâm lời nói của mọi người quá. M cứ như vậy sẽ bị trầm cảm đó. Không tốt cho bé và cả Mom. Chồng M k tâm lý gì hết. Mình thấy con gái càng dễ thương mới 2 bé thôi nên M hãy nghĩ đến những ng sinh 5 hay 6 bé gái họ vẫn sống tốt. Giờ M sinh bé này xong, nếu 2 vợ chồng muốn sinh tiếp thì tìm hiểu cách ăn uống, qh, thời gian qh để thụ thai bé trai sẽ tốt hơn là giờ cứ buồn vì lời nói của mn M nhé.

Con nào thì cũng là con của mình thôi, trời cho mình sao thì mình hưởng v, làm sao mà có thể chọn đc trai hay gái, có đầy ng còn k có con hoặc tốn bao nhiu tiền để tìm con đó thôi. Giờ mom lo cho con mình trước đi ai nói gì kệ họ lo cho sức khỏe của mẹ con đã, k thì về mẹ cũng chẳng cần ck khi ng ta đã k hỉu cho rồi sau này ck khắc tự hỉu thôi. Mong mom và con khỏe mạnh nha đừng buồn nữa.

Trai hay gái do tinh trùng của các ông ấy mà. Mặc dù khoẻ mạnh mà Có những ng đàn ông mỗi lần xuất tinh hàng mấy nghìn con nhưng chỉ có 2 con là zai thôi. Mom bảo ông ấy thích kiếm con zai đi sàng lọc đi xem chất lượng tinh trùng thế nào r hãng đòi hỏi nhé. Nghĩ bực vãi ra vợ con mình k thương cứ nghe người ngoài kích bác. Đàn ông đàn ang k có tí chính kiến nào

Ôi trời, thời này có con và sinh ra khỏe mạnh đã là hạnh phúc lắm rồi. Đầy người muốn có con mà hok được ấy. Ai nói kệ mịa họ đi, còn về phía ông ck thì để ông thấy được tầm quan trọng của việc có con đặc biệt có con gái. Còn ông mà muốn có trai nối dõi gì đó thì dễ thôi sinh thêm đứa nữa, canh trứng là dc, bạn lo gì ảnh hưởng đến con mình đó.

Super Mum

Tư tưởng của mấy bà mấy mẹ mấy ông xung quanh toàn là như vậy, nhất định phải có con trai mà không hiểu đâu cũng do duyên số, cũng có sự sắp đặt hết. Đẻ toàn là trai hay toàn là gái thì chỉ cần do mình đau đứt ruột gan đẻ ra thì đều thương vô cùng, con của mình mà. Mom cứ mặc kệ những lời nói xung quanh, thời buổi nào rồi mà họ còn suy nghĩ như thế.

cố lên mon ơi mihf cũng 3 gái ròi nè sắp sửa 4 gái .cũng hơi buon .khi mới sâ về nhung đc nhiều nguoi động viên và mình cũng nghĩ con cái lằ lộc trời cho con nào cũng mang nặng đẻ đau 9t 10 ngày cho nên pn chúng mình phải lạc quan lên .đừng ngi nhièu ảnh huông.nguồi ta tièn trăm mới có dứa con mà cũng ko dẽ đâu mon.cho nen cứ vv lên đừng nghĩ ngợi nhiều nha

M yêu con được r, con trai con gái gì cũng là con của mình, chỉ cần con khoẻ mạnh bình an, phát triển như mọi đứa trẻ bình thường khác chẳng mong gì hơn... Con phát triển bằng cảm xúc của mẹ nên m đừng buồn làm gì để con biết con được yêu thương Sinh được bé trai hay bé gái là do chồng m nhá không phải do mình, ai nói gì mặc ai..

Kệ những cái người ác miệng ác khẩu đó đi mom.mình sống cho mình thôi ở chỗ mình có người Sinh 5 nàng công chúa mà nhà họ giàu kếch xù lun kìa con gái bữa sau đau ốm nó còn nấu cho miếng cháo mà ăn . nhà Cửa đám tiệc có con gái cũng có người dọn dẹp cho chứ con trai ăn song xả ra một đống suốt ngày quần quật hầu bố con nó

Câu hỏi liên quan