9 Các câu trả lời

Cách quan hệ nhanh có thai là bạn cần nắm đc ckk của mình đó. Vì theo các chuyên gia thì khả năng thụ thai trở nên dễ dàng hơn nhiều vào 1 - 2 ngày sau khi trứng rụng. Mình tập theo dõi và ghi chép chu kỳ, kết hợp các pp như đo nhiệt độ cơ thể hay mua que thử rụng trứng để biết thời điểm trứng rụng. Hai bạn ăn uống lành mạnh và tập luyện thể dục nữa để cơ thể linh hoạt, quan trọng là đừng áp lực thì sẽ mau có kqua hơn đó

Cách thụ thai nhanh nhất thì phải kết hợp từ nhiều pp cơ mom ạ 1. Ckk phải đều để theo dõi dc ngày rụng trứng 2. Thay đổi chế độ ăn uống, sinh hoạt điều độ, duy trì tập luyện đều đặn để cải thiện chất lượng trứng và tinh trùng 3. Chọn ngày qh thích hợp và áp dụng các tư thế qhe phù hợp để tăng cơ hội cho tinh trùng gặp trứng 4. Quan trọng nhất là đừng quá áp lực, giữ cho tinh thần tmai mới nhanh có tin vui

TapFluencer

m có thể vào nhóm Gieo mầm hạnh phúc trên fb tìm hiểu về 5T, cách tăng chất lượng trứng và tinh trùng. có rất nhiều m đã thành công. quan trọng tinh thần thoải mái con sẽ về nhé

VIP Member

mom càng áp lực thì càng mệt,thôi thì cứ thoải mái,vui vẻ,ăn uống đủ chất,Vk Ck đều bt thì mình nghĩ sẽ sớm có thôi,còn duyên với bé nữa

TapFluencer

mom phải có tâm lý thoải mái nha, đừng áp lực, mom để ý ckk, tính ngày rụng trứng rồi qh hoặc cũng có pp canh trứng ak mom

mom thử uống thuốc bắc thay máu xem sao mom lúc m có kinh nguyệt có máu cục và đục không mom

mom càng suy nghĩ nhiều thì lại càng ko có đâu mom. đó là kinh nghiệm của mình đó

TapFluencer

thoải mái tinh thần lên mom. nghĩ quài làm ức chế tâm sinh lý lại khó đậu mom à

Cứ tâm lí thoải mái mỗi lần qh là nhanh có thai đó Mom

Câu hỏi liên quan