34 ตอบกลับ

คลีนิคเลยจ้าา บ้านนี้ไปซาวน์ตอน19w เห็นจู๋โด่มาเลยค้าา

VIP Member

บ้านนี้ฝากพิเศษคลินิค รู้เพศตอน16w ค่ะ ซาวด์ทุกรอบที่หมอนัด

VIP Member

ไปชาวที่คลีนิกก็ได้คะจะได้เห็นพัฒนาการน้องด้วย

เราตรวจ NIPT ค่ะตอน 12 วีครู้เพศน้องแบบไม่ต้องรอ untrasound ค่ะ

ค่าตรวจเท่าไหร่ค่ะ

ซาวคลีนิคค่ะ รพ.ไม่บอกเหมือนกันค่ะ 25wแล้ววันนี้

ไปซาวด์คลีนิคก็ได้นะคะ บ้านนี้รู้ตั้งแต่16วีค

ฝากที่คลินิกค่ะ แต่เขาไม่ซาวด์ให้เลยค่ะ

ลักษณะท้องเหมือนกันเลยคะแม่ ผู้ชายคะ

VIP Member

รออีกนิดนะคะแม่ ขอให้ได้เพศลูกตรงใจนะคะ

คุณพ่อก็อยากรอลุ้นตอนคลอดค่ะ แต่แม่อยากซื้อของให้ลูก

บ้านนี้20+5ค่ะ รู้เพศตั้งแต่19+2ค่ะลูกชายค่ะ

ดีจังเลยค่ะ

VIP Member

คลินิกเอกชน เลยจ้า ไปขอซาวต่างหาก

มีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรคะ