ทีมเมษายน

ใครเกิดเดือนเมษายน บ้างค่ะ เตรียมของกัน กำหนดคลอดวันไหนกัน

ทีมเมษายน
175 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

10เมษายน fผ้ามาจากตลาดนัดแม่และเด็กตัว20บาทสำหรับชุดลูกเนื้อผ้าเกรดดีด้วยสำหรับแม่ไม่ถือเพราะคิดว่าลูกโตเร็วคุ้มมากของเยอะหมดนี้ไม่ถึงพันเลยค่ะ❤

Post reply image

13 เมษาค่ะ ไปหาล่าสุดวันนี้ หมอว่าน่าจะคลอดปลายเดือนมีนา น้องแข็งแรงตัวโตมากค่ะ 32วีค ตอนนี้หนัก 2533g เตรียมของคลอดอาทิตย์หน้าค่ะ☺️

Post reply image

กำหนดคลอด 20 เมษาคะ กำลังเริ่มเตรียมของแล้วคะ ทยอยซื้อจะได้ไม่ลืมของใช้ทั้งพ่อ แม่ และลูกคะ

16เม. ย. เตรียม แล้ว ยัง ไม่ ครบ ขาด. ขวดนมอุกปกรณ์ซักผ้าเครื่องใช่อาบน้ำกับตะกร้า

28 เมษาจ้า ทยอยเตรียมของที่จำเป็นครบแล้วคะ เหลือแต่ของเล็กๆน้อยๆจ้า

28 เมษา เตรียมๆไว้บ้างแล้ว เหลือแต่ของใหญ่ๆพวกกะละมังอาบน้ำ เบาะนอน

17 เมษา ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลยค่ะ แต่ก็ดูๆๆไว้ กำลังจะทยอยซื้อค่ะ

3 เมษาค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย ในใจก็กลัวจะแตกก่อนเหมือนกัน

6 เมษาเตรียมแล้วจร้า กลัวจะคลอดก่อนเพราะเท้าเริ่มบวมแล้วจร้า

เตรียมของไว้แล้วคะ เอาเท่าที่จำเป็น แต่งบปาไป4,000อัพแล้วคะ😂