2 ตอบกลับ

เราอยู่บ้านแฟนค่ะพ่อแม่แฟนกับน้องแฟนสูบโดยเฉพาะน้องแฟนชอบขึ้นมาสูบห้องน้ำชั้นสองซึ่งใกล้กับห้องที่เราอยู่พอออกไปเข้าห้องน้ำจะเหม็นมากมันอับสุดๆไม่ทีพัดลมดูดอากาศด้วยละก็แม่แฟนจะชอบสูบต่อหน้าเราเวลากินข้าวด้วยกันเราต้องรีบกินรีบขึ้นห้องตลอดคือไม่เกรงใจกันเลยตอนนี้เรา8เดือนแล้ววันไหนเหม็นแบบทนไม่ได้จะใส่หน้ากากอนามัยอยู่ในห้องพยายามเซฟตัวเองให้มากที่สุดเลี่ยงได้เลี่ยงหลบได้หลบลูกคลอดเราวางแผนจะออกไปเลี้ยงข้างนอกแล้วค่ะเพราะดูท่าทีไม่มีการหยุดสูบกันเลยคุยกันบอกกันหลายรอบแล้วคุณแม่ลองคุยกับแฟนดูนะคะหาทางแก้ปัญหากันค่ะ

สามีมาอยู่บ้านเราค่ะ. ไม่กล้าไล่ด้วย

Super Mum

ต้องคุยกันตรงๆค่ะแม่ ยื่นคำขาดเลยค่ะ

พ่อแม่เราเคยยื่นคำขาดแล้วค่ะ แต่เขาก็ไม่ฟัง เราก็พูดตรงๆแล้วเขาก็ยังทำเหมือนเดิมค่ะ