48 ตอบกลับ

21กค.จร้า ถีบจนเจ็บซี่โครงแล้ว ขออีกสัก3อาทิต พร้อมแตกมาก😅

🤣 บ้านนี้ดิ้นไม่ไหวแล้ว อ้วน อึดอัด555

บ้านนี้กำหนดคลอด 20กรกฎาคม ท้องเเข็งบ่อยมาก ปวดฉี่บ่อยๆ

21 กรกฎาเหมือนกัน มีเจ็บเตือนอยู่บ้าง ปวดราวจิมิมาก

บ้านนี้กำหนด24ก.คเงียบยุเหมือนกันคะไม่มีอะการอะไรเลย

กำหนดคลอด23 ก.ค. เจ็บทุก20นาที มา2-3วัน เเต่ท้องไม่ปั้นเลย

เตือนแล้ว เเต่ยังเงียบดิ้นดุ้กดิ้กอยู่ค่ะ 9กรกฎา

บ้านนี้13กรกฎา เวลาพลิกตัวทีน้ำตาจะไหลเลยค่ะ

บ้านนี้27กค. เริ่มมีอาการเดินไม่ไหว เจบๆหาย ๆ

บ้านนี้เหมือนกันคะยังเงียบยุเลยกำหนด24ก.ค

18 กรกฎาค่ะ เจ็บซี่โครงมาก ท้องยังไม่ลดเลย