138 ตอบกลับ

25.​ กรกฎาคม​ ได้ลูกสาวจ้า​ ดิ้นแรงมาก

27 กรกฎาคม จ้า ลูกสาวดิ้นแรงมาก

บ้านนี้คลอด30ก.คค่ะ ดื้นแรงมากค่ะ ผช.ค่ะ

น้องดิ้นถึง10ครั้งต่อวันหรือเปล่าคะ ถ้าดิ้นถึง10ก็ไม่น่าเป็นห่วงค่ะ ถ้าไม่ถึง10เนี่ยต้องไปหาหมอเลยนะคะ เพราะน้องต้องดิ้นวันละ10ครั้งขึ้นไปถือว่าปกติค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะแม่

17 ก.ค ค่ะ ดิ้นไม่แรงเท่าไหร่แต่ทั้งวันค่ะ

😍😍😍

บ้านนี้ได้ชายค่ะ ดิ้นแรงมาก 16กค.ค่ะ

😍😍😍

กำหนดคลอดวันที่7ก.ค.คะ ด้ายลูกชายคะ

😍😍😍

วันเดียวกันเลยค่ะ 4ก.ค บ้านนี้ผู้ชายค่ะ

😘บ้านนี้ก็ได้ผู้ชายเหมือนกันคะแม่😁

15กรกฎาค่ะ ลูกสาว ดิ้นเก่งดิ้นแรงมากค่ะ

😘😘😘

9ก.ค. ชายค่ะ ดิ้นแรงจนสะเทือนไปทั้งตัว5555

😍😍😍

ท้อง2ลูกสาวค่ะ. กำหนดคลอด 23 ก.ค 🥰

ท้องแรก ผู้หญิง 23 ก ค ดิ้นไม่ค่อยแรง

บ้านนี้ 24 ก.ค. ได้ลูกชาย ดิ้นเก่งมากค่า

😘😘😘