138 ตอบกลับ

5 กค. ยังไม่รู้เพศคะ น้องดิ้นไม่แรงกลางวัน กลางคืนดิ้นบ่อยจนไม่ได้นอนคะ

😍😍😍

5 ก.ค เพศชายค่ะ ตอนนี้น้ำหนัก1480ค่ะ ลูกดิ้นดีมากค่ะเอาจนนอนไม่หลับเลย

😍😍😍

กำหนดคลอด 31 ก.ค.ได้ลูกชายค่ะ ดิ้นเก่งแล้วก็แรงค่ะ 😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁😁

😙😙😙

30กค 62 ค่ะ กำหนดผ่าคลอด แต่ตอนนี้อยากเจอหน้าเต็มที รุ้สึกรอนานมากค่ะ

😍😍😍

บ้านนี้​ 7​ก.ค. ได้ลูกชายค่ะ ลูกดิ้นแรงมากและดิ้นเป็นระยะตลอดเลยค่ะ

😍😍😍

12 กรกฎาคม​ค่ะ ได้ลูกสาว วันนี้ไปหาหมอ มา ลูกกลับหัวแล้วค่ะ นน 1330😊🤰💕

😍😍😍

21 ก.ค ผู้หญิงค่ะแค่ตอดๆไม่ค่อยดิ้น ใจไม่ค่อยดีกลัวลูกไม่แข็งแรง

ของเราดิ้นเรื่อยๆ เวลา 4 ทุ่ม จะดิ้นทุกวันค่ะ

VIP Member

คลอด 8 ก.ค คะแม่ ตอนนี้นางดิ้นแรง ทั้งเตะทั้งต่อย ได้ผู้ชายคะ

😍😍😍

4ก.ค .เหมือนกันค่ะ ได้ลูกสาวค่ะดิ้นเก่งเวลาพ่อร้องเพลงให้ฟังค่ะ

ขอบคุณค่ะ😊

12 กค ค่ะ ดิ้นเก่งมากช่วงนี้เหนื่อยง่ายนอนไม่ค่อยหลับเรยค่ะ

ใช่ค่ะเหนื่อยง่ายมาก ปวดไปทั้งตัวเลยคะแม่