กำหนดคลอดวันที่เท่าไหร่ของเดือนกุมภา

แม่บ้านไหกำหนดเดือนกุมภาบ้างค้ะ วันที่เท่าไหร่กันเอ่ย ☺️ แม่บ้านนี้ 22 กุมภาจ้า

กำหนดคลอดวันที่เท่าไหร่ของเดือนกุมภา
195 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

22กุมภาจ้า อาการแย่แล้วหน่วงท้อง ท้องแข็งบ่อย ปวดจิมิมาก น้องกลับหัวรอแล้ว เริ่มทรมานขึ้นทุกวันเลยค่ะ

17 ก.พ ปวดหน่วงๆท้องร้าวไปถึงจิมิถึงก้น เท้าบวมและปวด ปวดเอวมาก มีโอกาสคลอดก่อนไหมค่ะ ..ท้องแรก

Post reply image

9กุมค่ะ เตือนสองรอบ ท้องสองค่ะตอนนี้ปากมดลูกเปิด2เชน รอดูอาการค่ะ ถ้ามีอาการได้เจอกันเร็วๆนี้ค่ะ

5y ago

9กุมภาเหมือนกันค่ะ37+6วีคแต่ลูกยังดิ้นปกติ

กำหนด 22 ก.พ.เหมือนกันเลยค่ะ แต่แม่ว่าต้องเกิดก่อนแน่ๆ เพราะท้องแข็งบ่อย มีภาวะรกเกาะต่ำด้วยค่ะ

กำหนดการเดิม 24 กุมภาพันธ์ แต่คุณนัดผ่า 10 กุมภาพันธ์ นี้จ้าเพราะท้อง2แล้วต้องผ่าก่อน 2 อาทิตย์☺️

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย อาการตอนนี้เป็นไงบ้างคะ ของเราน้องโก่งตัวบ่อยมากก

5y ago

บ้านนี้ก็เริ่มเจ็บตัวแล้วถ้ายังไงใครคลอดก่อนมาบอกกันด้วยเน้อ😁

9กุมภาจร้า เจ็บท้องเตือนมดลูกเปิด2เชน กลับมาบ้าน ไม่มีอาการใดๆเลย อยากแตกแล้ว

VIP Member

แม่บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่22กุมภา เหมือนเจ้าของโพสต์เลยจ้า

22 กุมภาเหมือนกันเลยจ้า บ้านนี้แยากแตกแล้วอึดอัดมากจ้าแม่

25​ กุมภา​ ท้องเหมือนกันเลยค่ะแม่​ ใม่ทราบว่าใด้ผญหรือผชค่ะ

5y ago

แม่บ้านนี้ยังใม่ทราบเพศเลยค่ะ