71 ตอบกลับ

13มกรา ยังไม่มีอาการอะไรเลย แต่ช่วงนี้กินได้น้อย แน่นน่าอก

บ้านนี้กำหนดผ่า 2 มกรา แต่กลัวได้เป็นทีมธันวามากค่ะแม่😅

บ้านนี้กำหนดคลอด15มกราคมคะตัวเล็กดิ้นเก่งมากเลยคะ❤️🤟🏻

บ้านนี้ 9 ม.ค ค่ะ ดิ้นเก่ง มากๆค่ะ หายใจไม่สะดวกเลยจ้า

บ้านนี้2มกรา มีจี๊ดๆตรงท้องน้อย ไม่รู้เป้นเพราะอะไร

VIP Member

20 ค่ะ แต่บอกน้องประจำว่า 38w พอลูก คือ 6 มกรา ค่ะ รอลุ้น ๆ

บ้านนี้8มกราค่ะยังไม่มีอาการอะไรเลยปกติมากเลยค่ะ

กำหนดวันที่25มกราคมคะแต่รอดูว่าจะทนถึงไหมรอดู🥰

กำหนด20 มกราคม กลัวได้ย้ายมาทีมธันวาคม มากแม่555

วันเดียวกันเลยคะ

เจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ วันละครั้ง กลางๆมกรา66