332 ตอบกลับ

คลอดแล้วค่ะ กำหนด17 เม.ย แต่คลอด 1 เม.ย

16เมษาค่ะ ยังเงียบยุเลย อยากเห็นหน้าแล้ว😂

24 เมษา ตอนนี้อึดอัดมากอยากเจอหน้าลูกแล้ว

28 เม.ย แต่เริ่มเจ็บเตือน ท้องแข็งแล้วจร้า

22,เม.ย. อยากออกมาแล้ว..รอคุณหมอผ่าอยู่จร้า

VIP Member

27 เมษาจ้า แต่อยากคลอดก่อน แน่นไม่ไหวแล้ว

28 เมษาจ้า เริ่มมีเจ็บเตือนครั้ง2ครั้งจ้า

กำหนด 6เมษา ยังไม่มีท่าทีจะแตกเลยค่ะ😆

18เมษา. จ้า 37week4d แล้วจ้า ยังเงียบอยู่เลยจ้า

ทีมเมษา แต่แอบแตกตั้งแต่มีนาแล้วคะ