75 ตอบกลับ

ไม่เป็นหลอกค่ะ​ ไม่เกี่ยวกันเลยค่ะ มันอยู่ที่การดูแลสุขภาพตัวเรากะลูกมากกว่า

ไม่เปนไรค่ะ ไม่ซื้อจะลำบากเอานะคะ ใช่ว่าแต่ละคนจะคลอดตามวันที่หมอกำหนด +-2สัปดาค่พ

บ้านนี้เขาหั้ยของใช้มาตอน3เดือนค่ะตอนนี้30+1แล้วทยอยซื้อมาเรื่อยๆจะครบแล้ว

รับไปเถอะค่ะ ถ้าไม่เอาส่งมาทางนี้นะค่ะแม่ บ้านนี้งบไม่ค่อยมีค่ะ *หยอกนะ*

ไม่เป็นไรหรอกค่ะ บ้านนี้ก็เตรียมตั้งแต่รู้เพศค่ะ เตรียมพร้อมดีกว่าค่ะ

เราถือเอง หรือถือตามคนที่บ้านคะแม่ นี่ 2020 แล้ว เตรียมไว้ไม่เสียหายค่ะ

ไม่เป็นไรหรอกจ้า​ มีคนให้ของดีกว่าไม่มีใครให้นะสมัยนี้อย่าคิดมาก

VIP Member

เราเพิ่ง 24 วีคมีของอยู่ในบ้านบ้างแล้วค่ะ ทั้งนอื่นให้และซื้อมาเอง

ไม่เป็นไรหรอกค่ะ ความเชื่อส่วนบุคคล บางคนเชื่อบางคนก็ไม่เชื่อ

VIP Member

ไม่เป็นไรค่ะ บ้านนี้ทยอยซื้อเสื้อผ้าตั้งแต่ท้องได้ 3-4 เดือนเลย