คุณสามี = อีโมจิตัวไหน? 🤔

เอาล่ะ ลองให้รูปภาพพูดแทนตัวอักษรกันดีกว่าค่ะ 55555

คุณสามี = อีโมจิตัวไหน? 🤔
89 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

😒😒😒😒😒😒😒😒😒😑😑😑😑😑😑😑😑🖕🏻🖕🏻🖕🏻🖕🏻🖕🏻🖕🏻🤢🤢🤢🤮😵😮‍💨😵😵😮‍💨😮‍💨😮‍💨😮‍💨😮‍💨👎🏻👎🏻👎🏻👎🏻👎🏻👎🏻

1y ago

ด้วยคนค่ะ

💗👨❌️🍔🍟❌️ = คุณพ่อบ้านนี้สั่งห้ามเก่ง ห้ามกินของไม่มีประโยชน์

😘😘🥰🥰🥰☺️☺️😊😔😔😔😐😐😐🙄🙄🙄🙄😤😤😤😤😡😡😡😡☹️☹️☹️☹️😥😥😥😥😣😣😣😣😴😴😴😴😴

🙋‍♂️🙋‍♀️🍻😍💌👫🚉🏙💍💏🤰🤵‍♂️👰‍♀️😓😭👩‍🍼👶🥱 👨🤯😈😤🙉🍾🍷🚬🦶🧠👶👎👹

😘😍💑💍🕝3⃣💓👼☺🤔🤔🍻🍺🍺🍺🍺🍺🍺👎🖕🗣🗣😫😤😡👨‍👩‍👦👨‍👩‍👦👨‍👩‍👦💋💕💝

😴 ง่วงนอนเก่งค่ะ ว่างจากงานคือนอน ไหนเล่นกับลูก เอิ่มมมมม

🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🫣🫣🫣🫣🫣🫣🫣🫣🫣🫣🫣🫣

☀️🧑‍🔧🧑‍🔧🧑‍🔧🧑‍🔧🧑‍🔧🧑‍🔧🧑‍🔧🧑‍🔧🌠👩‍❤️‍👨🛌😴💤💤

👮🏻‍♂️👨🏻‍🍼🐘🐖🦛🐓🤬👣🗣️💋🐕🍻🎮📱😴💤💪💆🏻‍♂️💣🔥

🥰🥰😘😘🥳🥳🤩🤩😄😁😋😂🤣🫶🏻🫰🏻💋🏅🥇🏅🏆🏆🏆🎈💕💓💗🔅