169 ตอบกลับ

เราก็4เดือนเลี้ยงเดี่ยวค่ะ เราจะสู้ไปด้วยกันเพื่อตัวเล็ก

คุณแม่ปวดแบบไหนคะ นี้ก็ปวดหน่วงๆเหมือนท้องเกรงตลอดเวลา

สู้ๆๆคะคุณแม่​ ของเรา6W5D มีเลือดออกเหมือนเป็นประจำเดือน​ แต่ไม่ปวดท้อง​ ไปหาหมอแล้วหมอให้ความเห็นว่าแท้งคุกคาม​ 50-50% คะ​ พรุ่งนี้หมอนัดอีกครั้ง

ชีวิต เราต้องเดินไปข้างหน้า มีสิ่งดีๆรออยู่เป็นกำลังให้คะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ มองหน้าลูก คิดถึงลูกให้มากๆนะคะ 🧚‍♀💕

เป็นกำลังใจให้นะคะ แล้วแม่มีอาการรกเกาะต่ำยังไงบ้างค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ คิดเสียว่า เสียสิ่งที่เลวได้สิ่งที่ดีแทน

สู้ๆจร้า ขอให้มีพลังกายและพลังใจที่เข้มแข็งค่ะแม่

เข้มแข็งมาก เก่งจังคะ สู้ๆ อดทนไว้เพื่อตัวน้อยนะคะ

สู้ๆค่ะแม่ เขาไม่รักเราก็ปล่อยเถอะค่ะเรายังมีลูก

สู้ๆนะคะคุณแม่อย่าได้แคร์คะเพื่อลูกน้อยของเรา