11 ตอบกลับ

ซื้อเองดีกว่าคะ บ้านนี้ซื้อเอง เปรียบเทียบราคาในชอปปี้ละสั่งมาที่บ้าน ซื้อเองได้ทั้งของ สี ลายที่ถูกใจด้วยนะคะ บ้านนี้ซื้อของทั้งหมดจากชอปปี้ บางอย่างได้ราคาถูกกว่าซื้อในเฟสหลายอย่างเลยคะ

อันนี้ความคิดส่วนตัวนะคร้ ถ้าถามคนมีตังก็จะบอกว่าคุ้ม แต่ถ้าถามคนจนๆหาเช้ากินค่ำเค้าจะบอกว่าแพงสู้เอาตังมาซื้อแต่ของจำเป็นจะได้ใช้ได้หลายอย่างคร้

เห็นด้วยค่ะ

ซื้อเองดีกว่าค่ะแม่ เราจะได้ดูว่าเนื้อผ้าดีไหม เพราะสั่งมาบางทีเนื้อผ้าก็ไม่ค่อยจะดีมาใช้กับเด็กอาจจะแพ้และระคายเคืองได้จ้า

แม่ๆลองค้นเพจ ปอแก้วคิดส์สิค่ะ ชุดเตรียมคลอดคุ้มราคามากเลยค่ะแถมสินค้าดีมีคุณภาพมากคะ

อันนี้ก็ชุดของปอแก้วคิดส์ค่ะ

แนะนำคุณแม่ร้านนี้นะคะ คุณภาพของเขาดี ราคาโอเคด้วย

บ้านนี้ก็สั่งของปอแก้วคิดด์ค่ะ เนื้อผ้านุ่มดีมากค่ะ

ซื้อแยกแพวกว่านะค่ะ เราลองเปรียบเทียบราคาแล้วค่ะ

แนะนำร้านนี้ค่ะ ถูกและสินค้ามีคุณภาพ

เราว่าจะซื้อเซตนี้ค่ั

เซตนี้หน้าซื้อค่ะ