ไม่ได้ฝากท้อง

สิทธ์บัตรทองอยู่คนละที่กับที่อยู่ปัจจุบัน ถ้าเราไม่ฝากท้องได้ไหมค่ะ กลับไปคลอดที่บ้านทีเดียวเลย ลำบากมากเลยข้าวก็อดมื้อกินมื้อ ตอนนี้เงินติดตัวมีแค่หนึ่งร้อย คงคิดกันใช่ไหมค่ะทำไมมีเน็ตเล่น wifiข้างบ้านให้ค่ะ ท้อและเครียดมาก

20 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ฝากท้องได้อนามัยทุกที่นะค่ะ ส่วนคลอดต้องย้ายสิทธิ์หรือคลอดที่สิทธิ์บ้านเดิมค่ะ

..ฝากครรภ์"ฟรี"คาทุกโรงพยาบาล.. แต่จะเสียเงินค่าเจาะเลือดของแฟนคา

ทำการย้ายสิทธิ์บัตรทองค่ะ เราก้อทำ ไม่ฝากท้องอันตรายนะคะ

VIP Member

ฝากดีกว่านะคะ จะได้ปลอดภัยสำหรับตัวคุณแม่เองและลูก

เราเปนคนลาวยังฝากได้เลยไมมีตังก็ค้าง

VIP Member

ถ้าอยู่คลล่ะจังหวัดสามารถย้ายสิทได้ค่ะแม่

ไปฝากท้องโรงบาลรัฐนะค่ะฝากฟรีสำหรับคนไทย

VIP Member

ติดต่อย้ายสิทธิได้ที่รพ.หรืออนามัยคะ

ย้ายสิทธิ์ 30 บาทค่ะ

สู้ๆนะค่ะ