15 ตอบกลับ

ท้องที่เท่าไหร่ค่ะ ของบ้านนี้ ท้องรอบที่ 5 แต่ มีลูกแค่2. ค่ะพอดีแท้ง. แอบกังวลมากว่าหมอจะด่าไหม ตอนฝากท้อง 8สัปดาห์ น้ำหนักแค่43.9. ตอนนี้12สัปดาห์2วัน ตัวจะแตกแล้ว น้ำหนักขึ้นมาก5โล หัวจะปวดหลังจากผ่านช่วงพะอืดพะอมมา กินอะไรก็อร่อยไปหมด

แพ้รึป่าวค่ะ อาจจะ มีอาการเบื่ออาหาร อะไรแบบนี้อะค่ะ เดี๋ยวก็ออกค่ะ อยากให้ออกช้านะค่ะ เริ่มทำอะไรลำบากแล้ว

ถ้าไม่มีอาการผิดปกติ ไม่ต้องกังวลคะ ส่วนตัวท้องออกประมาทนี้อายุครรภ์6เดือนแล้ว

ขอบคุณนะคะแม่❤️❤️

เหมือนกันค่ะท้องนี้ท้องสองแต่3เดือนจะเข้า4เดือนแล้วท้องไม่ออกเท่าเดิมเลยค่ะ🥲

งั้นเราต้องรอดูช่วง5-6เดือนกันเนาะแม่ 🥰🥰

ท้องเราเล็กมาก ดูไม่ออกเลย เข้า3เดือนเหมือนกันค่ะ. ตอนนี้แม่ นน.แค่40กว่าๆ.

นน.ลงน้องมั่งค่ะ อย่ากังวลเลย เดี๋ยว4-5 เดือนขึ้นจนน่าตกใจเลยย

เราก็ท้องเล็กค่ะ ได้15วีคแล้ว ท้องเหมือนคนกินข้าวพึ่งอิ่มเลย 😅

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ🥰❤️

VIP Member

เรากว่าท้องจะออก5เดือนแล้วค่ะตอน3เดือนยังเหมือนไม่มีอะไรเลยค่ะ

รู้เพศน้องหรือยังคะแม่ ได้หญิงหรือชาย🥰

บ้านนี้ท้อง3ได้5เดือนแล้วจ้าท้องเล็กมาก..บางคนมองไม่ออกว่าท้อง

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ❤️🥰

บ้านนี้4เดือนเหมือนคนไม่ท้องเลยค่ะ ท้องจะเริ่มออกช่วง6-7เดือนจ้า

ยังไม่รู้สึกจ้าา

เราก็ท้องเล็กค่ะสังเกตุตัวเองทุกวันจนแพนิคไปเองบางที 😂😂

เหมือนกันเลยค่ะ🥲

ทางนี้จะ4เดือนแล้วแม่ ไม่มีท้องออกมาเลยค่ะ 4เดือน

ทางนี้จะ5เือนแล้วแม่ท้องยังไม่ออกมาสักนิดกลัวน้องตัวเล้ก🥹