985 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะกังวลมากค่ะกำลังหาวิธีแก้อยู่ค่ะ

เราใช้bio olค่ะ แตกลายจะค่อยๆๆหายไปค่ะ

บ้านนี้แตกแค่นมกับสะโพก แต่ท้องใสมาก ท้อง2แล้วค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่รอดจ้า ลายเป็นแผนที่ประเทศไทย​เลย​😂

คลอดแล้วสุดๆค่ะบ้านนี้น้อง1ขวบ2เดือนแล้วยังยุเลย

VIP Member

บ้านนี้35วีค ไม่ได้ทาไรเลยคะ คันก็เกาแต่ไม่แตก

คลอดเเล้วจ้ามันไม่เป็นหูดอะไรเลยนอกจากรอยย้นๆ

ตอนนี้ก็ท้องใหญ่มากเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่แตกค่ะ

32 สัปดาห์ 5 วัน ท้องไม่แตกค่ะหลังอาบน้ำทาออยทุกวัน

แตกตอน 32วีคคะท้อง แต่ขากับก้นแตกไปตั้งแต่4เดือน

ไม่ต้องกังวลคะ​ แก้ไม่ได้แล้วคะคลอดแล้วค่อยดูแล