985 ตอบกลับ

เราก็เป็นแบบนี้ค่ะ..แต่เราไม่กังวลเเค่นี้เสียสละให้ลูกเราได้ค่ะ

พอเข้าเดือนที่8-9ก็เป็นรอบๆแบบนี้ ช่วงนี้คือคันมาก คันแบบไม่ไหว

นี่ก็มาแตกตอนโค้งสุดท้ายคะ 37w จนตอนนี้ 40w รอยแตกเข้มขึ้นเรื่อยๆ🤣🤣

บ้านนี้ก็เป็นเยอะเหมือนกันค่ะ ครีมอะไรก็เอาไม่อยู่แล้วค่ะ 25Wค่ะ

ท้อง 3 คะ ไม่ได้ทาครีมอะไรเลย แอบมีแตกอยู่เหมือนกันคะ ท้อง 23 วีค คะ

เป็นเรื่องของธรรมชาติคะ อยู่ด้านในไม่มีคนเห็นไม่ต้องซีเรียสสส

VIP Member

พึ่งมาแตกตอน9เดือน นี่คือสภาพหลังคลอดค่ะแม่ เพลียจิตเลย 😭😭😭😭

ผู้หญิงหรือชายค่ะท้องสะดือเหมือนกันเลยแต่ของเราซาวไม่เห็น

เป้นค่ะ เป้นเยอะกว่านี้แตกทั้งตัวเลยเเขนขานมลักเเล้เเตกหมดเลย

บ้านนี้6เดือนยังไม่มีรอยแตก กลัวๆอยู่เหมือนกันค่ะ ไม่น่ารอด 😊😊