18 ตอบกลับ

บ้านนี้นัดฟังผล วันที่6 สค.นี้ รอลุ้นว่าจะได้ผู้หญิงอย่างที่หมอบอกไว้ตอนแรกรึเปล่า

ยินดีกับผลด้วยนะคะแม่ ของเราเจาะออกมาก็ปกติ เป็นผู้หญิงเหมือนกัน กำหนด 27 พ.ย ค่ะ 💕

ดีใจด้วยค่ะแม่😊บ้านนี้ก็เจาะค่ะฟังผลแล้วปกติเหมือนกันแต่ได้ลูกชายค่ะ

เราก็ได้เจาะน้ำคร่ำค่ะแม่ ผลปกติ เป็นผู้หญิงด้วย คลอด 27 พ.ย ค่ะ

อ๋อ ค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ คลอดเดือนเดียวกัน ผู้หญิงเหมือนกันค่ะ

ผู้หญิงเหมือนกันค่ะกำหนดเดือนกันยาค่ะ

ฟังผลวันนี้ปกติจ้า แต่แม่ได้ผู้ชาย

แม่เจาะเจ็บไมค่ะ เจาะตอนกี่เดือนค่ะ

เจ็บนิดเดียว ตอน5เดือนค่า

ผู้หญิงเหมือนกันกำหนดคลอด4พ.ยจ้า

เจาะน้ำคร่ำเจ็บไหมค่ะ

นิดเดียวค่า เจาะเลือดเจ็บกว่า