สวัสดีครับ ผม ดช.ธีรดนย์ พิมพ์ทอง ชื่อเล่น น้องธีร์ เกิดวันอังคาร 3/5/65 น้ำหนัก 3390

ผ่าคลอด+บล็อกหลัง

สวัสดีครับ ผม ดช.ธีรดนย์  พิมพ์ทอง
ชื่อเล่น น้องธีร์
เกิดวันอังคาร 3/5/65
น้ำหนัก 3390
9 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

น้องโครตน่าตีเลย แข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะคับ...บ้านนี้รออีก4เดือนได้พบหน้ากัน แฝดชายคับ

2y ago

ขอบคุณค่า ยินดีด้วยนะคะแม่มีทีเดียวได้ชาย2เลย

แม่บำรุงด้วยอะไรคะ ให้น้ำหนักลงน้องเยอะมากเลยค่ะ

2y ago

แม่เน้นโปรตีนค่ะ ถั่ว มันต้ม ส่วนนมแม่กินแค่วันละกล่องนมวัว ถั่วเหลืองสลับกันไป ผลไม้กินแอปเปิ้ล ฝรั่ง แก้วมังกรสลับกันค่ะ

แม่ใช้ผ้าอนามัยเป็นไหนค่ะ

2y ago

ยุรพ.ใช้แบบห่วงค่ะ แต่กลับบ้านก็ใช้แบบกลางคืนทั่วไป

Super Mum

ยินดีด้วยค่า

2y ago

ขอบคุณคาบป๋ม

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ🥰

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ

Super Mum

ยินดีด้วยค่ะ

2y ago