37 ตอบกลับ

8-9 วีคถึงจะเห็นค่ะ ส่วนมากนะ เค้าไปฝากตอน8-9วีค เจอน้องกับหัวใจดวงน้อยๆเลยค่ะ

บ้านนี้ตอน 6 วีคไม่เจอเหมือนกันค่ะเจอแต่ถุง มาเจอน้องอีกทีตอน 10 วีคค่ะ

ตอนแรกคิดว่าจะไม่เจอน้องแล้วค่ะแอบตกใจมาก😂

บ้านนี้ค่ะฝากเร็ว เจอแต่ถุง ไปอีกรอบ เบบี้ก็หัวใจเต้นค่ะ ตอนนี้13 วีค5 วัน

เจอน้องตอน6สัปดาห์คะ ซาวหน้าท้องไม่เจอ เจอตอนคุณหมอใช้เครื่องดูภายในคะ

TapFluencer

บ้านนี้เจอถุงตั้งครรภ์ตอน 5วีค เจอน้องและพร้อมหัวใจเต้นอีกทีตอน7วีคค่ะ

ฝากตอน5วีคหมอไม่ซาวไห้ค่ะ นัดอีกทีตอน8วีค เห็นน้องเป็นรูปร่างแล้วค่ะ

ฝากตอน 8 วีค ไม่เจอตัวเด็ก หมอเลยซาวผ่านช่องคลอดให้ ชัดแจ๋วเลยค่ะ

ฝากครั้งแรกตอน6w เจอถุงเจอหัวใจเลยค่ะ ตอนนี้น้องคลอดแล้วจ้า

เราฝากตอน 5 วีคค่ะ คุณหมอยังไม่ซาวให้ นัดอีกทีวันที่ 21 นี้ค่ะ

บ้านนี้เจอตั้งเเต่6 Week เลยค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจด้วยค่ะเเม่