พ่อเล่นด้วยทุกวัน.?

บ้านนี้5 week. แล้ว บ้านอื่นกี่เดือนแล้วจ้าาา?

พ่อเล่นด้วยทุกวัน.?
185 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้คุณพ่อเล่นกะลูกตลอดเลยถ้าอยู่ด้วยเเป้บๆก็คุยกันทั้งจับทั้งหอมทุกอย่างที่เป็นงานบ้านจะจัดการเองเกือบทั้งหมดทั้งงานนอกบ้านในบ้านยกเว้นกับข้าวที่ต้องให้เมียทำเวลานอนก็จับท้องตลอดลูกก็ดิ้นเก่งเวลาพ่อจับ พอเวลาอยู่ไกลกันคอลมาทุกครั้งจะขอดูพุงก่อนเลยเเล้วถ้าช่วงไหนลูกดิ้นก็ขอวิดีโอเขาอยากรับรู้ทุกอย่างที่เกี่ยวกับเมียเเละลูกเลยก็ว่าได้ ตอนนี้ลูกดิ้นเเบบเป็นคลื่นเลย 22+4วีคเเล้วค่ะ

อ่านเพิ่มเติม

บ้านนี้ 15 W ค่า คุณพ่อเเหมือนจะเห่อมากก 😂😂😂 ตั้งแต่ก่อนท้อง คุณพ่อก็เอาใจใส่อยุ่แล้ว ตอนนี้ท้องอยู่ ยิ่งเอาใจใส่มากกว่าเดิมค่ะ คุยกับลูกทุกวันค่ะ นอนก็จุบท้อง ลูบท้อง กอดท้องทุกคืนค่ะ

ดีจัง บ้านนี้ 17 week แล้วจ้า แต่ทำไมเราไม่อยากให้สามีอยู่ใกล้ไม่รู้ เอามือมาจับทีไรหงุดหงิดทุกที ถามหมอหมอบอกปกติ ทุกวันนี้นอนแยกเตียงเลยจ้า

พ่อเห่อช่วงแรกๆเหมือนกันค่ะ จะให้ดิ้นอย่างเดียว 16วีคยังไม่รู้สึกเลยค่ะ ท้อง2 เดือนหน้ารู้เพศแล้ว ถ้าเป็น ผช.คงจะเห่อหนักไปอีก

VIP Member

บ้านนี้เวลาพ่อมาเล่นมาคุยเงียบกริบ เวลาพ่อไปดิ้นใหญ่เลยค่ะ พอแม่เรียกให้พ่อมาจับท้องก้อเงียบอีก ชอบดิ้นกับแม่คนเดียว

39 w 2 dแล้วค่ะพ่อเล่นด้วยทุกวันก่อนไปทำงานต้องมาหอมท้องมาคุยกับลูกทุกวันค่ะบ่นทุกวันเมื่อไร่จะออกมาน้ออยากเจอลูกทุกวัน

VIP Member

พ่อเล่นด้วยตั้งแต่ 5 weeks. น่ารักจังค่ะ บ้านนี้ 6 เดือนกว่า บอกให้เล่นกับลูกบ่อยๆ ลูกจะได้จำเสียงได้ ก็ไม่ค่อยจะทำ เฮ้อ...

บ้านนี้ก็เล่นทุกวันค่ะ ยิ่งคืนไหนเมาๆ มาแม่ไม่ต้องได้นอนเลย งึมๆงำๆ คุยกะลูกเกือบชม. เอาหัวซบท้องไปคุยไปบ่นไป🤣

บ้านนี้28วีคละค่า​ เพิ่งมานั่งแหย่เล่นตอนท้องเริ่มออก​ ตอนนอนจะชอบแอบเอามือมาจับทุกคืน​ บางทีเราก็ไม่รู้ตัว

บ้านนี้35+6ค่ะ. พ่อเล่นกับลูกคุยกับลูกทุกวันเเม่หลับพ่อก็คุยเล่นกับลูกค่ะเเม่ตื่นมาพ่อบอกลูกดิ้นเก่งมากเลย