ทีม ก.พ 65

ทราบเพศกันหรือยังค้ะ

30 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ยังเลยค่ะ รออีก 2w อยากเห็นแบบชัดเจน แจ่มแจ้ง ค่ะ เพราะลูกคนแรก ซาว์หมอบอกผู้ญ แต่ออกมามีไข่ กำหนด คลอด 12 กพ ค่ะ

2y ago

ซาวมาแล้วค่ะ ได้ผู้ชาย

TapFluencer

บ้านนี้คุณหมอนัดอซาวด์วันที่ 27 ก.ย. นี้ค่ะ รอลุ้นให้ได้ลูกสาว เพราะได้ลูกชาย 2 คนแล้ว กำหนดคลอด 16 ก.พ. ค่ะ

20 วีค ทีมกุมภา ยังไม่รุ้เพศเรยคะ แม่กี่วีคแร้วคะ น้องน้ำหนักเท่าไหร่แล้วคะ

บ้านนี้ยังรอลุ้น อยู่คะ กำหนดคลอด11กุมภา เลย ไป 14ได้ไหม เดี๋ยวอิแม่อั้นไว้

คลอดเดือนเดียวกันเลยแม่แต่บ้านนี้ได้ลูกสาวแต่พ่อบอกอยากได้ลูกชาย😅

ทราบแล้วค่ะได้ผญ. คลอด14ก.พ.ค่ะ แม่กำหนดคลอดวันที่เท่าไหร่ค่ะ

2y ago

วันเดียวกันเลยค่ะ😊

ตรวจ NIPT ผลออกแล้วได้ผู้ชายค่ะ กำหนดคลอด 16 กพ ท้องนี้ท้องที่ 3 แล้วค่ะ ^_^

2y ago

ได้ลูกสาวและลูกชายอย่างละคนก่อนหนานี้แล้วค่ะ คนนี้คนที่ 3 เป็นผู้ชายค่ะ ^_^

บ้านนี้รอลุ้นเหมือนกันค่ะ อยากได้ผู้ชาย กำหนดคลอด 23 กพ. ค่ะ 😁

ทราบแล้วค่า เบบี๋รีบบอกเชียว ผลเลือดออกมา คอนเฟิร์ม ผชค่า

Post reply image

อัลตราซาวด์แล้ว คุมหมอบอกคล้ายผู้ชาย555 กำหนดคลอด 15 กพ.66จ้า

2y ago

555จ้า ของเค้า24/2/65จ้ารอลุ้นจ้า