3301 ตอบกลับ

VIP Member

นมกินชานมไข่มุกมากค่ะ และก็นมดีน่างาดำค่ะ

นม โกโก้ อะโวคาโดปั่นนมสด น้ำจมูกข้าว น้ำเป

VIP Member

ชาเขียวมะนาวค่ะ หวานอมเปรี้ยว ชื่นจายยยย😄

ชอบกินน้ำปั่นจ้า ชอบสุดๆ กินได้ทุกวันเลย😋

โชคดีที่ชอบน้ำเปล่าเย็นๆสุด มันชื่นใจ ❤️❤️😂

กินแล้วมันรู้สึกเหนียวคออะ เหมือนมีอะไรติดที่คออยู่ตลอด เลยไม่ชอบเลย 😂

โกโก้ปั่นหวานน้อย​ น้ำแตงโมปั่น กับน้ำส้ม

ชอบโอเลี้ยงเย็นๆ แต่ก็อดใจไม่กิน

ไม่ค่อยกินนมเลยค่ะ กินแปปซี่มากกว่านมอีก

น้ำแดงเฮลบูลบอย น้ำส้ม นม นมถั่วเหลือง จ้า

VIP Member

โกโก้5555 เลิฟๆมาก กับนมทุกอย่างที่บำรุงลูก