3301 ตอบกลับ

ชาเขียวค่ะติดหนักมาก กังวล จังกลัวน้องจะเป็นไร

เป๊ปซี่ค่ะ รู้ว่าไม่ดีแต่กินแค่พอชื่นใจน่ะค่ะ

VIP Member

มิกซ์เบอร์รี่โยเกิร์ตสมู้ทตี้ ไม่ใส่น้ำตาลค่ะ

ชาไข่มุก ข้าวโพด น้ำมะพร้าว แตงโม น้ำพริกผักต้ม

โกโก้ แต่ตอนนี้ติดน้ำเต้าหู้หนักมาก วันละ 2-3 ถุง

ชอบดื่มน้ำอัดลมทั้งที่ก่อนท้องไม่ชอบดื่มเลย🤣

ชอบกินโอวัลตินเย็น ต้องกินทุกวันและทุกเช้า🤣🤣

โกโก้ปังเย็นค่ะ อาทิตย์นึงกิน6วันเลย ติดมาก😊

น้ำส้มคั้นค่ะดื่มได้ทุกวันแก้คลื้นไส้ด้วยค่ะ

สตรอเบอรี่สมูทตี้ค่ะ และพวกน้ำผลไม้ สดชื่นนนน