77 ตอบกลับ

เตรียมแล้ว แต่ยังไม่ได้ซักเลยค่ะ ฝนตกทุกวัน

เตรียมเยอะมากค้ะ5555รอวันหยุดเราค่อยซัก

กำหนดคลอด 8 ธ.ค. เตรียมของยังไม่ครบเลยค่ะ😅

VIP Member

เตรียมเเล้วค่ะ เหลือพวกที่นอนอย่างเดียว

บ้านนี้ 20 ธ.ค ยังไม่ได้เตรียมอะไรเรยค่ะ 😂

23 ธันวา เตรียมเกือบจะครบทุกอย่างแล้วจ้า

ยังไม่เตรียมเหมือนกันจ้าคลอดเดือนหน้า

20ธ.ค. เตรียมแล้วค่ะ ซักเรียบร้อยแล้วจ้า

11ธันวาเตรียมครบหมดแล้วเหลือแต่ซักจ้า

เตรียมได้เรยจ้าสมัยนี้ต้องพร้อมค่ะ

10ธันวา บ้านนี้ยังไม่เตรียมอะไรเลยจ้า