50 ตอบกลับ

บ้านนี้ 32w3d ตื่นตี 1 นอนตี 4 เพลียมาก ติดไข้น้องที่ทำงานมาอีก

บ้านนี้ตื่น3เวลาเลยค่ะ 21.00 , 01.00. 04.00 เป็นประจำทุกวันเลยค่ะ

เป็นค่ะ ตื่นมาเข้าห้องน้ำ บางคืนหลับยันเช้าก็มีค่ะ

32+4วันตื่นทุกๆชั่วโมงเลยค่ะฉี่ตลอดอดทนเพื่อตัวเล็ก

VIP Member

ไม่ตื่นค่ะแต่นอนตีสองตีสามเลยค่ะนอนไม่ค่อยหลับ

ตื่นมาเฉพาะ วันที่ซื้อหวยจ้า หวยหุ้นตี4 😁😁😁

ตื่นมาเข้าห้องน้ำ+ตื่นมากินค่ะหิวบ่อย

ตื่นตอนตี3ก้อมีคะ..หิวจนต้องลุกมากิน5555

ตื่นตอนตี3เกือบทุกวันค่ะ ตื่นมากิน😁

VIP Member

ช่วงตี2ชอบตื่นมาฉี่แทบมุกคืนเลยค่ะ