797 ตอบกลับ

ไอศครีมรสกะทิแบรนด์​ไหนก็ได้ค่ะชอบมากกกกกกกกกกก

VIP Member

อยากกินยำมาม่า ยำลูกชิ้นแซ่บๆ เผ็ดๆ เปรี้ยวๆ🤤🤤🤤

ทุเรียน ก๋วยเตี๋ยว ขนมปัง น้ำเย็นๆดับร้อนค่ะ

VIP Member

ขนุน สัปปะรด ทุเรียน มะไฟ มังคุด โอ้ยหิวแต่ผลไม้

ทุเรียน บุฟเฟ่ กุ้ง หมึก หอย ไอติม ของหวาน มะม่วง~~

ซี่โครงย่าง แซลมอนโรล mk หมูกะทะ หมูจุ่ม ทุเรียน...

อยากกินแกงส้มผักรวมใส่ปลาช่อนมากๆเลยค่ะ

บัวลอย,ม่วงน้ำดอกไม้หวานๆ,ทองหยอด,ทุเรียน🤤🤤🤤

ส้มตำปูปลาร้า+ขนมจีนเส้นเหนียวนุ่ม ผักเยอะๆ

ล็อปเตอร์ซุป 😭 อยากกินมาก หากินไม่ได้เลยค่ะ