67 ตอบกลับ

บ้านนี้หน้าไม่เป็นสิวเลยค่ะ ตั้งแต่ท้อง ได้ผู้ชายจ้า

แม่บ้านนี้ไม่มีสิวหน้าใสด้วย ก้อได้ชายทั้ง2คนเลยค่ะ

บ้านนี้แค่โทรม แต่หน้าเกลี้ยงไม่มีสิว ได้ลูกชายค่ะ

ของเราหน้าไม่มีสิวเลยค่ะ ซักท้องเดียว ชาย2 หญิง1 ค่ะ

แปลกแฮะ ท้อง37weekแล้ว ยังไม่รู้เพศอีกเหรอ ไม่น่าเชื่อ

ตรวจniftyเลยจ้า จบเลย

ไม่จริงค่ะ คนรู้จักสิวขึ้นเต็มหน้า ได้ลูกสาวค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ สิวขึ้น เต็มหลัง หน้าลอกหน้าโทรม ผญค่ะ

ไม่จริงเสมอไปค่ะ ขึ้นอยู่กับฮอร์โมนคุณแม่ค่ะ

สิวขึ้นเต็มหน้า หน้าหมอง บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ทั้งหน้าหมองคล้ำ สิวเห่อ ได้ลูกสาวค่ะ