254 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ คุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ วสู้ๆค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เริ่มต้นใหม่นะแม่ ดูแลสุขภาพก่อน

เสียใจกับคุณแม่ด้วยนะคะ ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยน่ะคะ สู้ๆคะเดียวน้องก็มาอีกคะ✌️✌️

เสียใจด้วยนะคะ เคยเสียน้องตอน22wเหมือนกันค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ สู้ๆค่ะ

อาการปวดท้องหน่วงๆแบบคล้ายๆประจำเดือนไหมคะแม่

ใช่ค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะ​ เดี่ยวน้องก้มาใหม่นะค่ะแม่

เสียใจด้วยนะคะแม่เป็นกำลังใจให้แม่สู้ๆนะคะ