254 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ขออนุญาตถามได้ไหมคะว่าคุณหมอได้บอกมั้ยว่าสาเหตุเกิดจากอะไรได้บ้าง

ต่างประเทศอายุครรภ์14สัปดาห์เขาก็เลี้ยงให้รอดได้นะคะ แต่ต้องเข้าตู้อบนาน3เดือน เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอแสดงความเสียใจ.. และเป็นกำลังใจให้นะคะ ถ้าเปนเราก้คงยากเหมือนกันที่จะทำใจ สู้ๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆต่อไปทำให่ร่างกายเเข็งเเรง น้องจะได้มาเกิดกับคุณแม่อีกก็ได้นะคะ

หมอตรวจปากมดลูกให้แม่ไหมค่ะ บ้านนี้ท้องแฝดอาการเป็นเหมือนกันเลยค่ะ เริ่มรู้สึกกังวล

ขอบคุณมากๆนะคะแม่

สู้ๆคะ กำลังใจ เท่านั้นทิจะยู่ต่อไป ทำร่างกายให้แข็งแรง รอเค้ามาเกิดใหม่นะคะ🙂

คลีนิคไหนค่ะ​ จะได้ไม่ไปฝาก​ หมอวิเคราะห์​ได้แย่มากอันตราย​ทั้งแม่และลูก​

เพราะแบบนี้ หมอจึงไม่อยากให้เกิดท้องแฝด เพราะความเสี่ยงสูง เสียใจด้วยนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ อีกหน่อยน้องก็มาเกิดใหม่สู้ๆนะคะคุณแม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เจาะน้ำคร่ำมาเหมือนกานตอน18weekตอนนี้หน่วงท้องมากกลัวหลุดทำไงดีค่ะ

อายุ35เคาะเจาะดูดาว..จุกค่ะ