125 ตอบกลับ

มีนาเช่นกันค่ะ เดือนเดียวน้ำหนักแม่พุ่ง 5กิโล น้ำหนักลูกพุ่ง 1000กรัม คุณหมอตกใจสั่งควบคุมน้ำหนัก ตลอดทางน้ำหนักไม่ขึ้น ท้องไม่ออก เดือนเดียวพุ่งปรี้ดจนคนรอบข้าง หมอ ตกใจ🤣

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ตอน 5 เดือนน้ำหนักไม่ขึ้นเลย พอเข้าเดือน 6-7 ขึ้นมา 6-7 โลเลยค่ะ 🤣 แต่หมอไม่ได้ว่าอะไรค่ะ เพราะก่อนท้องแม่ นน น้อยกว่าเกณฑ์

15 มีนาลูกชายค่ะ แต่คิดว่าคงไม่น่ารอด 36w. ท้องปั้นมากค่ะ เสี่ยงคลอดก่อน น้องหนักเท่าไหร่แล้วคะ

เหมือนกันเลยจ้า

VIP Member

ท้องสวยจังเลยแม่ อิจฉาจังบ้านนี้ไม่รอดเลยค่ะ555แตกตอนใกล้คลอด2สัปดาห์ ตอนนี้เป็นแผนที่แล้ว😂

ไม่ต่างกันจ้า5555

กำหนดคลอด27มีนาจ้ากลัวแตกก่อนปวดหน่วงๆบ้างแล้วจ้าใหญ่มากปวดเมื่อยทั้งตัว

15มีนาคร้า32+6น้ำหนัก2,200กรัมแล้วค่ะ 👦👦👦คุณหมอบอกว่าผมคือเด็กผุ้ชายคับ

เห่อจนเตรียม​ความพร้อม​ครบหมดเเล้วค่ะพร้อม​เเตก​ทุกวัน​ค่ะ​😁😁😁

15มีนาคม​ค่ะ 32W+6ค่ะ ลูก​ชาย​คนเเรก​ของบ้าน​ค่ะ​ตื่นเต้น​ทุกวันเลยค่ะ

สู้​ๆ​ไปด้วยกันนะ​ค่ะ​คุณ​เเม่​

เห็น​จู๋​ตั้งเเต่4เดือนเลยค่สมปรารถนาคุณ​พ่อๆเต็มๆเลยค่ะบ้านนี้

VIP Member

แม่อาจจะไม่ได้ตอบทุกคอมเม้นนะคะ 💓 แต่แม่ดูทุกเม้นทุกรูปนร้าา 😘

22มีนาจ้าา ลูกชายคนแรก 32week.❤ ท้องเล็กหน่อย แต่แข็งแรงดี น้ำหนักตามเกณ

💓😍