76 ตอบกลับ

ท้องนี้ฝันว่าได้เพรชไม่รู้จะหญิงหรือชาย พึ่ง2เดือนค่ะ

ฝันว่าได้ใส่สร้อยทอง กำไรทองค่ะ ลุ้นเพศอยู่ตอนนี้

ฝันว่าได้ใส่สร้อยทองจี้ตะกรุด แต่เป็นสาวน้อยค่ะ😅

บ้านนี้ฝันว่า เทวดาขี่ช้างเอาอะไรไม่รุ้มายื่นให้

เมนส์มาวันที่1 วันที่11ฝันว่านั่งรถมากับเด็กอ้วน

สามีฝันค่ะ ว่าได้สร้อยท้อง ห้อยพระ ได้ลูกชายค่ะ

VIP Member

ฝันเห็นลูกช้างนอนบนเตียง ตอนนี้คลอดได้ลูกชาย ^_^

เข็มขัดทองคำคะ เเล้วมีเด็กผู้หญิงมาขอเกิดด้วย

ก่อนท้องฝันว่าชอบผู้หญิงมีอะไรกับผู้หญิง

บ้านนี้ฝันว่าได้ใส่แหวนค่ะ สรุป ได้ลูกสาวจ้า