2 ตอบกลับ

เดินหน้าต่อค่ะ ไม่มีอะไรน่าภูมิใจเท่าการที่เรารู้จักรับผิดชอบ คือรับทั้งผิดและชอบ เมื่อผิดก็ค่อย ๆ แก้ไขเดี๋ยวความชอบจะเกิดขึ้นทั้งจากตัวเราเอง ครอบครัวและสังคม เป็นกำลังใจให้คุณแม่วัยใสค่ะ มีเรื่องสนุกรอเราอยู่อีกเยอะ ✌️✌️

ขอบคุณสำหรับกำลังใจดีๆนะคะ หนูเคยไปฝากท้องที่คลินิกแต่เขาบอกว่าต้องมีผปค.มาด้วยแต่ว่าตอนนี้แม่หนูไม่เอาหนูแล้วอ่ะ หนูมีสิทธิบัตรทองที่คลินิกนี้กับสถานพยาบาลส่งต่อคือ รพ.นพรัตน์ ถ้าไปนพรัตน์เลยจะได้ฝากมั้ยคะ หรือต้องยังไง

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ😊

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ😔