20 Các câu trả lời

Để bé hấp thu tốt hơn m dùng thêm ngũ cốc bầu siêu dinh dưỡng giành riêng cho mẹ bầu có nhiều loại hạt dưỡng thai tốt giấc ngủ sâu và bổ sung nhiều can xi cung cấp Omega 3,6,9 đặc biệt có hạt Sachi phát triển toàn diện cho bé và chống dị tật của thai nhi ,hấp thu vào con k hấp thu vào mẹ , bé tăng cân tốt và thông minh, gọi sữa non nhanh về,giảm nghén,dễ tiêu hóa.trước mình uống đều đến gần cuối thai kỳ mỗi tuần bé lên 3 lạng tvia bé sinh dc 3kg9. m qua za lo 𝟎𝟖𝟔𝟖𝟖𝟐𝟓𝟒𝟒𝟒 m cần ib c ấy tv cho

VIP Member

mơ chỉ là mơ thôi m, t mơ thấy oánh nhau suốt mà thế giới vẫn bình yên, mơ thấy đếm tiền mà có thêm tiền đâu, mơ thấy trai đẹp mà tỉnh ra thấy ck thù lù nằm cạnh đấy thôi 😂

t ko mơ t ngoại tình, chỉ mơ zai đẹp theo đuổi này nọ 😂

ăn trứng vịt lộn, bơ á mom . uống sữa tươi không đường, mình uống thêm ngũ cốc bầu bên c này thấy vào bé nhìu nè mom , mon ib họ tv cho mom

VIP Member

ko sao đâu m trước mình bầu còn toàn nằm mơ thấy rắn m chỉ cần thoải mái tâm lí, thư giãn đầu óc là sẽ ít gặp mơ thôi

Super Mum

mom ăn uống đầy đủ chất vào, ăn trứng vịt lộn, sữa chua, bơ, chuối và uống sữa tươi không đường nha nhanh lên cân lắm

còn t thì toàn mơ thấy rắn ghê hơn cá lóc nhiều. Nhưng về đích thành công rồi

TapFluencer

mom ăn uống đủ chất, trứng vịt lộn, sữa tươi không đường, bơ, chuỗi....

TapFluencer

Mình mơ thấy rắn đây. Nhưng ko sao hết mom. Mom hay thư giãn đi nhé

TapFluencer

ko sao đâu mom, ăn trứng lộn, thịt vịt, sữa tươi ko đường

Super Mum

hi,ăn trứng lộn,khoai lang và uống sữa tươi ko đường í mom

Câu hỏi liên quan