18 Các câu trả lời

Giống như mình nà.bầu 30tuần ...ck đi làm xa 1 tháng về lần .lần về chỉ 1.2 ngày rồi đi...bầu cũng 1 mình...tới sanh cũng do cv không nuôi được cũng 1 mình....khóc nhiều lắm ..cũng biết không tốt cho con.nhưng không cầm được nước mắt. Biết bản thân nghén hay mệt mỏi ra sao cũng không ai san sẻ được.. Nhưng dù sao có ck bên cạnh an ủi vẫn vui hơn...3 tháng nghén cũng 1 mình chịu đựng Lúc chưa có ck,snghi có tiền có tất cả... Bây giờ bầu ck chu cấp tiền đầy đủ mà không có hp ...bây giờ thì nghĩ hp quan trọng hơn

M cũng ở xa ck đây, lại còn dịch bệnh tùm lum nữa,chắc ck ko về đc rồi, nghi vượt cạn 1 mình quá, ko có mẹ cũng ko có ck bên cạnh, cố vì con thôi. Bầu cảm xúc dễ thay đổi, m kiếm cái gì giải trí cho quên quên bớt đi, vd như nói chuyện với con nè, 37w chắc biết nghe hết rồi, hay kiếm con chó con, mèo con gì về nuôi chơi, có tụi nó chạy tới chạy lui cũng đỡ buồn Nhà mình nuôi 8 con chó, ko rảnh buồn luôn😂😂

Hoàn cảnh như m nè, dịch như vậy chắc đi đẻ 1 mình rồi. Mình hay nói vs con là mẹ con mình là siêu nhân😂😂😂 con đầu mà ck ko về đc nhiều khi cũng tủi thân

Mình ở trọ có 1 mình từ lúc có thai tới giờ. Nhà ba mẹ thì xa, Ba của bé ở nước ngoài ko về đc. Chắc tới lúc đẻ cũng chỉ có 1m.

Đây, tưởng mom ko khóc chứ, kkkk, bởi mình cũng tự nhủ hoài mà cứ chiều về, trời âm u, tôi ngủ lại thấy buồn, ghét cái là nước mắt cứ chảy ra, ko kiềm được, mình ko khóc lớn , chỉ là nước mắt cứ chảy, người khác ko biết nhưng mình sợ đứa con sẽ biết á

Super Mum

Haizz kiếm mấy đứa bạn chơi măm ạ ko thì gọi zalo face time cho ck ko dk cho mấy đứa bạn thân cô gì chú bác .. cho vui ở 1 mjnhf buồn lâm

Mon giông e.e phải về quê ở cữ mà bầu 38w cứ nghĩ xa ck nước mắt cứ rơi.thế là về quê đc 2 tuần khóc dữ quá ck cho lên ở với ck.

VIP Member

Bầu nên nhạy cảm đó mom ơi. Mom bật Youtube xem các chương trình hài ấy, tạo tâm lý thoải mái cho mình, tốt cho bé.

Super Mum

Cố lên m. Bầu bì dễ xúc động. Trước mình bầu cũng hở tý là khóc biết k tốt nhưng k kiềm đc

TapFluencer

Kiếm việc gì đó làm giết thời gian m ạ.

Cố lên mom. Mẹ tròn con vuông thôi mom à

Câu hỏi liên quan