7 Các câu trả lời

cái này phải đi siêu âm rồi bác sĩ tư vấn . ngôi thai ngược thì chưa chắc vì con mình gần 36 tuần mới xoay chủ yếu là rau quấn cổ có ảnh hưởng tới bé k kìa , mình rau quấn cổ 2 vòng mà siêu âm bảo có 1 vòng bé cũng ít đạp sinh thường may sao mà mẹ tròn con vuông á

VIP Member

Mom đi bộ và nói chuyện với bé thử đi xem con có quay đầu không. Dây rốn quấn cổ vẫn sinh thường được nên mom đừng lo, chỉ sợ bé không chịu quay đầu thì mẹ ăn dao thôi. Chúc mom sức khỏe nhé!!

Mom ơi, e đang tham gia thi ảnh trên app này. Nếu không phiền mom vào link dưới cho e 1 like + 1 comment với ạ. E cảm ơn mom!! https://community.beyeu.com/booth/1835578?d=ios&ct=b&share=true

ngôi ngược dây quấn cổ đến 38w3d luôn k có dấu hiệu chuyển dạ gì thai khỏe mạnh bình thường bác sĩ mổ luôn cho mình ở tuần đấy cũng ngôi ngược từ 34 tuần

Mom nên đi khâm ở Từ Dũ hoac nơi thật uy tín và có kỹ năng chuyên sâu. Xem thử có phải ngôi thai ngược không? Chứ lo lắng không tốt cho em bé đâu mom oi

VIP Member

m nêntham khảobs nhé vì tùy thuộc vào tình hình của bé nữa nếu bé k quay đầu thông thg là sinh mổ m ạ

TapFluencer

Chúc mom mẹ tròn con vuông.

Chúc mom mẹ tròn con vuông

Câu hỏi liên quan