83 Các câu trả lời

miếng lót thì rẻ hơn nhiều so với tã dán. theo mình thì mom nên dùng thág đầu cho con bằg miếng lót. vì con lúc đấy sẽ đi ngoài rất là nhiều lần trong ngày. về sau con mà đi ít lần đi thì mới chuyển sang dùng tã dán. như vậy sẽ tiết kiệm hơn. còn loại bỉm thì tùy theo da con mẹ ạ. có bé dùng bobby. có bé dùng huggies. mom mua bịch nhỏ thôi. để dùng cho con hợp thì mua dùng tiếp. nếu hăm thì sẽ đổi loại mom nhé.

Super Mum

Cái này là tã dán, hổng phải miếng lót mom. Thấm hút ok, nếu mom mua miếng lót thì phải mua thêm tã vải để dán miếng lót, mỗi lần thay thì phải giặt tã vải. Còn mom dùng tã dán sơ sinh thì không phải mua thêm tã vải và cũng k phải giặt.

kinh nghiệm của mình là tã dán ok hơn nhé,

miếng lót bất tiện là mình phải mua thêm tả vải để dán vô và cũng chỉ dùng tháng đầu.nhưng lót rẻ hơn nhiều tả dán, như bobby 108 miếng tả lót có 125 ngàn. 1 tháng bé nhà mình xài hơn 2 bịt.

Super Mum

mình đang dùng thấm hút tốt lắm m ạ Bé nhà mình đang thi ảnh , không phiền nhờ m ghé link cho bé 1 like nhé 😘 https://community.theasianparent.com/booth/1000204?d=android&ct=b&share=true. Cảm ơn m nhìu ạ ❤️

VIP Member

hk pai miếng lót m nha Em đang tham gia cuộc thi. M có thể vào link dưới cho e xin 1 like được không ạ. E xin lỗi đã làm phiền. https://community.theasianparent.com/booth/991357?d=android&ct=b&share=true

mình đi mua được mấy chị ở cửa hàng tư vấn , miếng lót thì mom sd ban ngày , vì bé đi nhiều sẽ hao hơn , còn tã dán thì mom sd ban đêm , ra tháng thì sd tã dán hoàn toàn

Sài huggies OK lắm nhà m nó hơi mắt hơn mấy loại kia tý nhưng dùng rất an toàn cho da nhảy cảm của bé nha m bé nhà mh chỉ dùng mỗi loại huggies này thôi

VIP Member

mh sinh bé đầu tiên cũng k biết...ng ta bán miếng lót nên dùng miếng lót 2 tháng rồi qua tả dán...mà miếng lót hay bị tràn ra ngoài lắm m

VIP Member

dùng bỉm sơ sinh luôn cho tiện mom nhé dùng cái này lại thêm miếng tã dán nữa mà tã dán có miếng dính cọ vào bé sẽ đau và khó chịu lắm

bé mình dùng miếng lót huggies ,ra tháng mới dùng tả dán dc vài tháng bé bị cấn đỏ cái hong cho nên mình chuyển qua tả quần lun

Câu hỏi liên quan