34 ตอบกลับ

มีอาการอะไรบ้างคะนี้ก็กล้วว่าน้องจะไม่อยู่เหมือนกันคะเสียใจด้วยคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ ดูแลตัวเองดีๆเด่วน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เราก็เคยเสียน้องไปตอน4เดือนกว่าเหมือนกัน สู้ๆนะคะ

ดูแลตัวเองดีๆนะคะ เดี๋ยวน้องจะกลับมาใหม่ค่ะ สู้ๆ

VIP Member

มาให้กำลังใจสู้ๆนะคะแม่ เดี๋ยวน้องก้อมาใหม่นะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ เข้มแข็ง รอน้องกลับมาใหม่นะคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่ กลับมาแข็งแรงไวๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ❤️