175 ตอบกลับ

กำหนด​ 13​ เม.ย.ค่ะ​ ยังเตรียมของไม่ครบเลยค่ะ😂😂

กำหนด 5 เมษา 32+5 วีคแล้วยังไม่ได้ซื้ออะไรเลยจ้า

บ้านนี้กำหนด21เมษายังไม่ได้เตรียมอะไรเลยจ้า

14เมษา เตรียมแล้วคะ แต่ของบางอย่างยังใม่ครบ

VIP Member

8เมษาค่ะ ซักพับเก็บไว้แล้ว พร้อมหิ้วมากค่ะ

28เมษาจ้า เตรียมแล้วแต่ก็ยังได้ของไม่ครบ😂

VIP Member

หมอบอกนัด26เมษาจ้ะ เเต่กัวคลอดก่อนกำหนดยุ

บ้านนี้ 26 เมษาค่ะ เตรียมยังไม่ครบเรย

9 เมษา เตรียมแล้วค่ะ ผ่าคลอดสิ้นเดือนมีนา

กำหนดคลอด21เมษาค่ะ ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ