ทีมเมษายน

ใครเกิดเดือนเมษายน บ้างค่ะ เตรียมของกัน กำหนดคลอดวันไหนกัน

ทีมเมษายน
175 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

23เมษา เตรียมครบแล้วจร้า รอซักอย่างเดียว

29เมษาเตรียมไว้บ้างแล้วค่ะ แต่ยังไม่ครบ

เดือนเดียวกันเลย ของเอาคลอด29เมษา💓💓💓💓

9เมษาค่ะเตรียมแล้วซักแล้วพร้อมหิ้วจ้า

22 เมษา เตรียมครบแล้วคะ ซักรอบหนึ่งแล้ว

บ้านนี้ 4 เมษายังไม่เตรียมอะไรเลยค๊า 🥰

กำหนด 30 เมษาจ้า ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ

13 เมษา เตรียมเรื่อยๆ ใกล้ครบแล้วคร่าา

16 เมษาค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย😬😬😬

กำหนด29เมษายนจ้า. ดตรียมยังไม่ครบจ้าา