ท้อง แตก ท้องลาย

ใครพอจะแนะนำยาทาแก้ท้องแตก ท้องลาย หลังคลอดได้บ้างคะขอที่ใช้แล่วหายจริง ราคาไม่แพงมากคะ

13 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ถ้าราคาไม่แพงก็โลชั่นทั่วไปเลยค่ะแต่ต้องใช้เวลาหน่อยนะคะเหม็นน้ำมันมะพร้าวก็ได้ค่ะที่เป็นขวดขายอยู่ตามร้านดอยคำค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ใช้น้ำมันมะพร้าวค่ะ ขยันทาเช้าเย็นทุกๆวันสม่ำเสมอ นานหน่อยแต่ได้ผลค่ะ

VIP Member

ท้องลายนะคะ.. ยังไงก็ไม่หาย ถ้าอยากหายก็ต้องลงทุนหน่อยค่ะ.

ท้องลายแล้วลายเลยค่ะไม่หาย แต่แค่จะจางลงหลังคลอด

ท้องลายไม่หายจ้า แค่จางลง บ้านนี้ใช้โลชั่นปกติ

ยิ่งใกล้คลอดยิ่งลายคะ ครีมตัวไหนก็เอาไม่อยู่

Biooil คะ ทาทับด้วยน้ำมันมะพร้าวอีกที

ตัวนี้ค่ะ เราใช้แล้วเห็นผลจริง

Post reply image
VIP Member

บ้านนี้ใช้อีฟกับปามเมอร์คะ

VIP Member

ไม่มีครีมที่ได้ผลค่ะ ต้องlaser

5y ago

ใช้Biooil ทาช่วงแรกเหมือนจะดีค่ะ พอใกล้คลอดไม่รอดค่ะ เพราะท้องใหญ่