2142 ตอบกลับ

หมอนัดผ่า28นี้ค่ะ​ อยากคลอดเองม่​ยอม​ปวดท้องเลย

อีก4วันเเล้วค่าบบ ไม่มีอาการอะไรเยยย 39+3เเว้วว🤪❤️

37wแล้วค่ะ เดาไม่ได้เลยค่ะ แต่คุณแม่พร้อมเจ็บแล้ว

อีก6เดือนจ้า...อยากให้ถึงเวลาไวไวอยากเจอหน้าแล้ว

อีก7วันครบกำหนดคลอดค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

กำหนด2มีนา​ คลอดก่อนกำหนด17กุมภา​ผู้​หญิง​จร้า​

VIP Member

วันนี้ครบ 20 วีคค่ะ อีกราวๆ 20 วีค ก็จะได้เจอกันค่ะ

อีก4เดือนกว่าจะได้เจอเจ้าหัวใจตัวน้อยแล้วว🥰🥰

อีกประมาณ 1 เดือนนิดๆ ก็ใกล้คลอดแล้ว ตื่นเต้นๆๆ

อีก40วันจ้า😁ตื่นเต้นมากเลย ท้องนี้ท้องที่2แล้ว